Nhìn ra vô số ngọn núi nhỏ (Hạ Môn) Công ty TNHH Công nghệ Điện lực là một trong những nhà sản xuất và cung cấp máy phát điện năng lượng mặt trời 2400w 2232wh hàng đầu tại Trung Quốc. Chúng tôi có thiết bị sản xuất-hàng đầu thế giới và khả năng sản xuất mạnh mẽ. Chào mừng bạn đến với máy phát điện năng lượng mặt trời 2400w 2232wh cao cấp bán buôn số lượng lớn từ nhà máy của chúng tôi.
Nhà sản xuất trạm điện di động 2400W để triển khai nguồn điện hoàn chỉnh-tại hiện trường
Y024 kết hợp bộ lưu trữ năng lượng 2232Wh với đầu ra AC định mức 2400W, khả năng tăng cường 2600W và công suất đỉnh 4500W. Với đầu vào năng lượng mặt trời 800W, đầu ra USB-C 140W và bộ phụ kiện sạc-đầy đủ hơn, nó được thiết kế cho những người mua cần một nền tảng nguồn điện di động loại 2kWh-sẵn sàng{10}}để triển khai.
Chọn Y024 cho gói phụ kiện tiêu chuẩn, không chỉ theo tên model
Y024 và Y024 Lite có chung một số số liệu đầu ra cốt lõi nhưng cấu hình sạc và bộ cáp đi kèm của chúng lại khác nhau. Hãy coi chúng như những cấu hình thương mại riêng biệt khi chuẩn bị báo giá hoặc đơn đặt hàng.
Gói cáp đầy đủ hơn cho các nguồn sạc hỗn hợp
- Hiển thị cáp sạc AC
- Cáp bật lửa-đến-Anderson được hiển thị
- Hiển thị cáp MC4-đến Anderson
- Hướng dẫn sử dụng và thẻ bảo hành được hiển thị
- Đầu vào AC Y024 mới nhất: lên tới 700W
Cấu hình sạc và đóng gói{0}}khác nhau
- Gói Lite sử dụng ít phụ kiện cáp sạc hơn{0}}
- Bộ cáp Lite không bao gồm cáp MC4-đến Anderson được hiển thị cùng với Y024
- Phiên bản Lite sử dụng cấu hình sạc AC khác
- Sử dụng Lite PDP chuyên dụng khi cần cấu hình Lite
Công suất định mức 2400W trên các cấu hình EU và US
Y024 có sẵn ở cấu hình đầu ra 230V của EU và 120V của Hoa Kỳ. Cả hai đều sử dụng công suất định mức 2400W, chế độ tăng tốc 2600W và công suất cực đại 4500W, trong khi tần số đầu ra phù hợp với phiên bản thị trường.
| Đặc điểm kỹ thuật | Phiên bản EU | Phiên bản Mỹ |
|---|---|---|
| Điện áp định mức | 230Vac | 120Vac |
| Công suất định mức | 2400W | 2400W |
| Chế độ tăng cường | 2600W | 2600W |
| Công suất cực đại | 4500W | 4500W |
| Tính thường xuyên | 50/60Hz | 60Hz |
Đối với đơn đặt hàng số lượng lớn, quốc gia đích và tiêu chuẩn ổ cắm phải được khóa trước khi sản xuất. Không coi bố cục ổ cắm của Hoa Kỳ và EU là một SKU chung.
Đầu vào năng lượng mặt trời 800W là trọng tâm của gói sạc Y024
Y024 tiêu chuẩn kết hợp đường sạc AC 700W với đầu vào PV tối đa 800W. Đối với-các chương trình ngoài lưới điện và triển khai tại hiện trường, điều đó làm cho bảng điều khiển năng lượng mặt trời-phù hợp với một phần cốt lõi của thông số mua sắm thay vì quyết định phụ kiện phụ.
- Đầu vào AC của Hoa Kỳ: 90–140Vac, 12A, 50/60Hz, 700W
- Đầu vào AC của EU: 200–240Vac, 6,5A, 50/60Hz, 700W
- Đầu vào quang điện: 12–78Vdc
- Phạm vi MPPT: 16–70V
- Dòng điện PV: lên tới 13A
- Đầu vào năng lượng mặt trời tối đa: 800W
- Đầu vào sạc xe: 12–15,5V, tối đa 8,5A
Giữ máy tính xách tay, máy ảnh và thiết bị điện tử di động khỏi ổ cắm AC khi có thể
Y024 bao gồm đường dẫn đầu ra USB và 12V trực tiếp cho các thiết bị tương thích. Việc sử dụng các đầu ra gốc DC{3}}ở nơi thích hợp có thể bảo toàn các ổ cắm AC cho thiết bị thực sự cần nguồn cấp AC biến tần-.
Lên đến 140W
Cấu hình USB-C mở rộng lên tới 28V/5A và 140W cho các thiết bị và cáp USB-C PD tương thích.
Lên đến 18W
Cung cấp đường dẫn riêng cho các thiết bị USB thông thường mà không chiếm ổ cắm AC.
12V / 10A
Đầu ra của bật lửa-ô tô hỗ trợ thiết bị 12V tương thích trong giới hạn dòng điện được liệt kê.
Nền tảng lớp 2kWh-cho công việc hiện trường, tính liên tục của văn phòng và sao lưu tạm thời
Sạc lại thiết bị di động giữa các chu kỳ hoạt động
Xây dựng kế hoạch hiện trường từ công suất bộ sạc, số lượng thiết bị và chu kỳ sạc dự kiến trong ngày làm việc.
Chạy tải máy trạm và mạng đã chọn
Sử dụng kết hợp máy tính, màn hình, phần cứng mạng và thiết bị ngoại vi để ước tính thời gian hoạt động cần thiết.
Ưu tiên các tải thiết yếu đã chọn
Tách nhu cầu liên tục khỏi nhu cầu khởi động và xác định thiết bị nào thực sự cần duy trì nguồn điện trong thời gian ngừng hoạt động.
Y024 Thông số kỹ thuật để đánh giá đấu thầu
| Người mẫu | Y024 |
|---|---|
| Loại sản phẩm | Trạm điện di động 2400W 2232Wh |
| Dung lượng pin | 2232Wh |
| Đầu ra AC định mức | 2400W |
| Tăng cường đầu ra | 2600W |
| Sản lượng đỉnh | 4500W |
| Đầu ra AC của EU | 230Vac, 50/60Hz |
| Đầu ra AC của Hoa Kỳ | 120Vac, 60Hz |
| Đầu vào sạc AC | Lên đến 700W |
| Đầu vào năng lượng mặt trời | 12–78Vdc; MPPT 16–70V; lên đến 13A; tối đa 800W |
| Đầu vào sạc xe | 12–15,5V, lên tới 8,5A |
| Đầu ra USB-C | Lên đến 140W, bao gồm các cấu hình được liệt kê 20V/5A và 28V/5A |
| USB-Đầu ra A | Lên đến 18W |
| Đầu ra DC 12V | 12V / 10A |
| Kích thước | 457 × 270 × 310 mm / 17,99 × 10,63 × 12,2 inch |
| Trọng lượng tịnh | 20,5 kg / 45,2 lb |
| Tham chiếu bảo vệ | IP21 |
Đối với các đơn đặt hàng thị trường-được quy định, hãy xác nhận các tài liệu tuân thủ bắt buộc đối với cấu hình thị trường Y024 chính xác trước khi giao hàng.
Sử dụng kích thước 457 × 270 × 310 mm trong lập kế hoạch hậu cần
Y024 có kích thước 457 × 270 × 310 mm và nặng 20,5 kg. Sử dụng các giá trị này để lập kế hoạch thùng carton, chất tải lên xe, phân bổ kệ và tính toán xử lý thủ công.
- Chiều rộng: 457 mm / 17,99 inch
- Độ sâu: 270 mm / 10,63 inch
- Chiều cao: 310 mm / 12,2 inch
- Trọng lượng tịnh: 20,5 kg / 45,2 lb
Ba sợi cáp sạc giúp gói Y024 tiêu chuẩn trở nên hoàn thiện hơn
Gói Y024 tiêu chuẩn bao gồm ba phụ kiện cáp sạc cùng với tài liệu in. Gói đầy đủ hơn{2}}này là lý do thực tế để giữ Y024 và Y024 Lite dưới dạng cấu hình thương mại riêng biệt.
Cáp sạc AC × 1
Xác nhận phiên bản thị trường đích và phích cắm nguồn chính cuối cùng-trong danh sách đóng gói thương mại.
Bật lửa-đến-cáp Anderson ×1
Cung cấp kết nối sạc xe-đi kèm với bộ cáp Y024 tiêu chuẩn.
Cáp MC4-tới Anderson ×1
Hỗ trợ lập kế hoạch kết nối với các tấm pin mặt trời tương thích trong phạm vi đầu vào PV Y024.
Hướng dẫn sử dụng và thẻ bảo hành
Xác nhận các yêu cầu cuối cùng về ngôn ngữ, thương hiệu và tài liệu cụ thể về thị trường-trước khi sản xuất.
Nhà máy trạm điện cầm tay 2400W kiểm tra cấu hình Y024 tiêu chuẩn
Đối với sản xuất bán buôn Y024, kiểm tra phát hành của chúng tôi phù hợp với phiên bản thị trường đã đặt hàng và đóng gói-, không chỉ công suất tiêu đề. Việc kiểm tra chức năng, tải trọng, công suất và an toàn được áp dụng trước khi vận chuyển.
- Xác nhận danh tính mẫu 2232Wh và phiên bản thị trường đã được phê duyệt
- Xác minh công suất định mức 2400W và hành vi tăng/đỉnh trong thời gian ngắn{1}}
- Kiểm tra đường sạc AC 700W hiển thị cho Y024
- Xác minh phạm vi đầu vào PV và giới hạn năng lượng mặt trời 800W
- Kiểm tra chức năng đầu ra AC, USB-C, USB-A và 12V
- Xác nhận cả ba cáp sạc với gói đã được phê duyệt-
- So khớp các tài liệu tuân thủ cần thiết với phiên bản thị trường Y024 đã đặt hàng
Đơn hàng Y024 sỉ nên khóa gói triển khai hoàn chỉnh
Chúng tôi cung cấp trạm điện di động Y024 cho nhà phân phối, nhà nhập khẩu, chương trình nhãn hiệu-tư nhân và người mua dự án. Thông số kỹ thuật số lượng lớn hữu ích sẽ xác định phiên bản thị trường, hồ sơ phụ tải, sơ đồ năng lượng mặt trời và gói phụ kiện tiêu chuẩn trước khi đơn đặt hàng được phát hành.
120V Mỹ hoặc 230V EU
Nêu rõ quốc gia đích, tiêu chuẩn ổ cắm và cấu hình thị trường được yêu cầu.
Nhu cầu liên tục và khởi động
Tách riêng các thiết bị chạy liên tục khỏi thiết bị có nhu cầu khởi động cao-trong thời gian ngắn.
Bảng điều khiển điện áp và đường dẫn đầu nối
Xác định các giá trị điện của bảng điều khiển và xác nhận việc sử dụng cáp MC4-đến Anderson nếu có.
Số lượng, thương hiệu và tài liệu
Xác nhận số lượng đặt hàng, yêu cầu về-nhãn riêng, đóng gói-, ngôn ngữ thủ công và nhu cầu về tài liệu.
Câu hỏi về sản phẩm và tìm nguồn cung ứng Y024
Hỏi: Công suất định mức của Y024 là bao nhiêu?
Đáp: Y024 được định mức ở công suất đầu ra AC 2400W, với chế độ tăng cường 2600W và công suất cực đại 4500W dành cho nhu cầu trong thời gian ngắn.
Q: Y024 hỗ trợ nguồn sạc AC nào?
Trả lời: Y024 hỗ trợ sạc AC lên đến 700W ở cả cấu hình đầu vào ở Hoa Kỳ và EU.
Q: Y024 hỗ trợ đầu vào năng lượng mặt trời bao nhiêu?
Trả lời: Y024 hỗ trợ đầu vào năng lượng mặt trời lên đến 800W, với đầu vào PV 12–78Vdc, phạm vi MPPT 16–70V và dòng điện đầu vào lên đến 13A.
Hỏi: Y024 và Y024 Lite có gì khác nhau?
Đáp: Y024 tiêu chuẩn bao gồm một bộ cáp đầy đủ hơn với cáp MC4-đến-Anderson, trong khi Y024 Lite sử dụng gói cáp sạc nhỏ gọn hơn. Cấu hình sạc AC của chúng cũng khác nhau, vì vậy chúng nên được trích dẫn dưới dạng cấu hình riêng biệt.
Câu hỏi: Y024 có cung cấp đầu ra USB-C 140W không?
Đ: Vâng. Y024 cung cấp cấu hình sạc USB-C lên đến 28V/5A và 140W cho các thiết bị và cáp USB-C PD tương thích.
Q: Những phụ kiện nào được hiển thị với Y024 tiêu chuẩn?
Đáp: Gói Y024 tiêu chuẩn bao gồm một cáp bật lửa-tới{2}}Anderson, một cáp sạc AC, một cáp MC4-tới Anderson, một hướng dẫn sử dụng và một thẻ bảo hành.
Hỏi: Tôi có thể đặt hàng bán buôn trạm điện cầm tay Y024 không?
Đ: Vâng. Chúng tôi xem xét các yêu cầu bán buôn Y024 dựa trên số lượng, thị trường đích, cấu hình điện áp và ổ cắm, hồ sơ tải, gói năng lượng mặt trời, nhãn hiệu, bao bì và tài liệu.
Hỏi: Tôi nên gửi gì để báo giá Y024 số lượng lớn?
Đáp: Vui lòng gửi quốc gia đích, số lượng, điện áp và tiêu chuẩn ổ cắm, tải được kết nối, nhu cầu khởi động, mục tiêu thời gian chạy, gói-bảng năng lượng mặt trời, nhãn hiệu, bao bì, tài liệu cần thiết và ngày giao hàng mục tiêu.
Định cấu hình gói Y024 tiêu chuẩn cho thị trường của bạn
Để xem xét kỹ thuật và thương mại nhanh hơn, hãy bao gồm thị trường đích, số lượng yêu cầu, điện áp xoay chiều và tiêu chuẩn ổ cắm, tải được kết nối, nhu cầu khởi động, thông số kỹ thuật-của bảng điều khiển năng lượng mặt trời, nhãn hiệu, gói phụ kiện cuối cùng và các yêu cầu về tài liệu.
Chú phổ biến: Máy phát điện năng lượng mặt trời 2400w 2232wh, nhà sản xuất, nhà máy sản xuất máy phát điện năng lượng mặt trời 2400w 2232wh tại Trung Quốc
