Nhìn ra Vô số Núi Nhỏ (Hạ Môn) Công ty TNHH Công nghệ Điện lực là một trong những nhà sản xuất và cung cấp hàng đầu về trạm điện dự phòng gia đình có thể mở rộng 2000w ở Trung Quốc. Chúng tôi có thiết bị sản xuất-hàng đầu thế giới và khả năng sản xuất mạnh mẽ. Chào mừng bạn đến với trạm điện dự phòng gia đình có thể mở rộng 2000w cao cấp bán buôn số lượng lớn từ nhà máy của chúng tôi.
Y1|Nguồn dự phòng tại nhà có thể mở rộng
Nhà sản xuất trạm điện dự phòng gia đình 2000W với phần mở rộng Y2-BAT
Y1 bắt đầu với pin LiFePO4 1024Wh và công suất đầu ra AC định mức 2000W, sau đó bổ sung một tính năng giúp thay đổi cách người mua có thể lên kế hoạch cho công suất dự phòng trong tương lai: khả năng tương thích với pin mở rộng Y2{11}}BAT. Phương tiện sản phẩm Y1 hiện tại cũng liệt kê công suất tăng vọt 4500W, sạc AC 1400W, đầu vào năng lượng mặt trời 800W và đầu ra USB-C 100W.
Kiến trúc có thể mở rộng
Bắt đầu ở mức 1024Wh và luôn mở đường dẫn mở rộng
Y1 được định vị khác với các nhà máy điện có công suất-1kWh cố định vì nó hỗ trợ nền tảng mở rộng BAT Y2-. Tối đa 15 gói Y2-BAT được chỉ định cho Y1; Các yêu cầu về phần cứng kết nối và phiên bản hệ thống phải được xác nhận cho cấu hình dự án cuối cùng.
Y1 cung cấp biến tần, bộ điều khiển và 1024Wh đầu tiên
Sử dụng bộ đế Y1 khi dự án cần nền tảng AC 2000W với pin ban đầu nhỏ gọn. Chỉ thêm phần mở rộng khi bản tóm tắt mua sắm yêu cầu nhiều năng lượng dự trữ hơn.
- Pin LiFePO4 1024Wh trong nhà máy điện chính
- Công suất đầu ra AC định mức 2000W vẫn là giới hạn biến tần liên tục
- Y2-Khả năng tương thích BAT tạo ra đường dẫn mở rộng công suất riêng biệt
- Tối đa 15 gói Y2-BAT được liệt kê là tương thích với Y1
Dung lượng pin-mở rộng được liệt kê cho mẫu Y2-BAT tương thích.
Số gói Y2-BAT tối đa được chỉ định cho nền tảng mở rộng Y1.
Xác nhận cáp cần thiết và phiên bản phần cứng hoặc chương trình cơ sở hiện hành trước khi phát hành dự án nhiều{0} pin.
Hồ sơ pin và tải
Pin LiFePO4 1024Wh dành cho tải dự phòng được ưu tiên
Pin Y1 được chỉ định ở mức 1024Wh với hóa chất LiFePO4 và tham chiếu chu trình 3500+. Thời gian sao lưu thực tế phụ thuộc vào việc rút thiết bị, tổn thất chuyển đổi, chu kỳ hoạt động và trạng thái bắt đầu sạc.
Luôn ưu tiên tải kết nối
Bộ định tuyến, thiết bị liên lạc và hệ thống chiếu sáng có công suất-thấp có thể được tách khỏi tải thiết bị lớn hơn khi lập kế hoạch cho phạm vi ngừng hoạt động.
Kiểm tra nhu cầu khởi động máy nén
Sử dụng cả công suất hoạt động và công suất khởi động khi đánh giá tủ lạnh hoặc thiết bị sử dụng máy nén-khác.
Xây dựng một-danh sách sao lưu văn phòng nhỏ
Tính toán kết hợp máy tính, màn hình, phần cứng mạng và các thiết bị ngoại vi cần thiết khác.
Xác minh các yêu cầu truyền và thời gian chạy
Đối với các thiết bị nhạy cảm, hãy xác nhận chất lượng nguồn, hành vi truyền tải và các yêu cầu về nguồn điện dự phòng-của nhà sản xuất thiết bị trước khi sử dụng.
Phiên bản AC khu vực
Một nền tảng 2000W với cấu hình đầu ra riêng biệt của EU và US
Y1 được cung cấp trong các phiên bản AC dành riêng cho thị trường-. Cấu hình EU sử dụng đầu ra 220–240V, trong khi phiên bản Hoa Kỳ sử dụng 100–120V. Cả hai đều liệt kê công suất định mức 2000W, công suất tăng vọt 4500W và chế độ bỏ qua 2000W.
220–240V AC · 50/60Hz
Công suất định mức 2000W, tăng áp 4500W, rẽ nhánh 2000W, 100W USB-C và đầu ra DC 12V/10A.
100–120V AC · 50/60Hz
Công suất định mức 2000W, tăng áp 4500W, rẽ nhánh 2000W, 100W USB-C và đầu ra DC 12V/10A.
| Cánh đồng | Phiên bản EU | Phiên bản Mỹ |
|---|---|---|
| Điện áp đầu ra AC | 220–240V | 100–120V |
| Tính thường xuyên | 50/60Hz | 50/60Hz |
| Đầu ra AC định mức | 2000W | 2000W |
| Đầu ra đột biến | 4500W | 4500W |
| Chế độ bỏ qua | 2000W | 2000W |
| USB-C | Lên đến 100W trên mỗi cổng được liệt kê | Lên đến 100W trên mỗi cổng được liệt kê |
Ba đường dẫn nạp tiền
Sạc AC 1400W, đầu vào năng lượng mặt trời 800W và sạc xe
Cấu trúc sạc hỗ trợ phục hồi nguồn điện nhanh chóng tại nhà, đầu vào năng lượng mặt trời-công suất cao để sử dụng-không nối lưới và sạc xe-có công suất thấp hơn khi hệ thống đang di chuyển.
- Đầu vào AC của Hoa Kỳ: 90–140V, 50/60Hz, lên tới 12A và 1400W
- Đầu vào AC EU: 190–250V, 50/60Hz, lên tới 6,5A và 1400W
- Đầu vào năng lượng mặt trời: 12–78V MPPT
- Phạm vi hoạt động của PV: 18–75V, lên tới 14A và 800W
- Đầu vào xe: 12–15V, tối đa 8A
Sử dụng di động ngoài nhà
Nền tảng dự phòng tại nhà có thể mở rộng{0}}cũng có thể di chuyển
Với trọng lượng 12,6 kg, Y1 vẫn đủ khả năng vận chuyển để sử dụng tạm thời ngoài trời. Cùng một biến tần 2000W và pin cơ bản 1024Wh có thể hỗ trợ các thiết bị điện tử, thiết bị chụp ảnh và thiết bị làm việc di động tương thích ở khu cắm trại khi tải vẫn nằm trong giới hạn của sản phẩm.
Sử dụng gói 1024Wh cơ bản cho tải di động
Lập kế hoạch cho các thiết bị từ công suất đồng thời và thời gian hoạt động dự kiến, sau đó chọn sạc AC, năng lượng mặt trời hoặc phương tiện cho chuyến đi.
Chọn phần mở rộng và đặt cáp đầy đủ hơn qua công suất USB-C cao hơn
Y1 Lite cung cấp đầu ra USB-C 140W cao hơn, nhưng Y1 tiêu chuẩn phù hợp hơn khi dự án yêu cầu cụ thể khả năng tương thích mở rộng Y2-BAT và cáp sạc MC4-to-Anderson đi kèm.
Thông số kỹ thuật
Y1 Thông số kỹ thuật để đánh giá đấu thầu
| Người mẫu | Y1 |
|---|---|
| Loại sản phẩm | Trạm điện dự phòng gia đình có thể mở rộng 2000W 1024Wh |
| Dung lượng pin | 1024Wh |
| Hóa học pin | LiFePO4 |
| Tham chiếu chu kỳ | 3500+ chu kỳ; xác nhận các điều kiện kiểm tra chu trình-cho thông số kỹ thuật mua hàng cuối cùng |
| Đầu ra AC định mức | 2000W |
| Đầu ra đột biến | 4500W |
| Chế độ bỏ qua | 2000W |
| Đầu ra AC của EU | 220–240V, 50/60Hz |
| Đầu ra AC của Hoa Kỳ | 100–120V, 50/60Hz |
| Đầu vào sạc AC | Lên đến 1400W |
| Đầu vào năng lượng mặt trời | 12–78V MPPT; 18–75V, lên tới 14A, tối đa 800W |
| Đầu vào xe | 12–15V, lên tới 8A |
| USB-Đầu ra A | Lên đến 18W trên mỗi cổng được liệt kê |
| Đầu ra USB-C | Lên đến 100W trên mỗi cổng được liệt kê |
| Đầu ra DC 12V | Tổng công suất 12V/10A/120W |
| Kích thước | 384 × 232 × 295 mm / 15,1 × 9,1 × 11,6 inch |
| Trọng lượng tịnh | 12,6 kg / 27,8 lb |
| Xếp hạng bảo vệ | IP21 |
| Pin mở rộng | Y2-BAT 2048Wh; tối đa 15 gói được liệt kê là tương thích với Y1 |
Đối với-các đơn đặt hàng thị trường được quản lý, tài liệu tuân thủ bắt buộc phải khớp với phiên bản thị trường Y1 chính xác trước khi giao hàng. Số chứng chỉ và dữ liệu hiệu lực không được nêu trong PDP này.
Quy hoạch vật chất
Bộ đế nặng 12,6 kg để bố trí kệ, phương tiện và hệ thống dự phòng-
Y1 có kích thước 384×232×295 mm và nặng 12,6 kg. Những kích thước này rất hữu ích khi lập kế hoạch lưu trữ, vận chuyển, bố trí máy trạm hoặc không gian xung quanh việc lắp đặt bản sao lưu tại nhà.
- Chiều rộng: 384 mm / 15,1 inch
- Độ sâu: 232 mm / 9,1 inch
- Chiều cao: 295 mm / 11,6 inch
- Trọng lượng tịnh: 12,6 kg / 27,8 lb
Gói Y1 tiêu chuẩn-Hết
Ba dây cáp sạc hỗ trợ đường dẫn kết nối nguồn điện, xe và năng lượng mặt trời
Hình ảnh gói Y1 hiển thị bộ cáp đầy đủ hơn Y1 Lite. Gói tiêu chuẩn bao gồm cáp sạc AC, cáp-bật lửa-tới-Anderson và cáp MC4-tới Anderson, cùng với hướng dẫn sử dụng được in và thẻ bảo hành.
Cáp sạc AC
Xác nhận điểm đến-thị trường đích trước khi danh sách đóng gói thương mại bị đóng băng.
Cáp bật lửa-đến-Anderson
Cung cấp kết nối sạc xe-đi kèm với gói Y1 tiêu chuẩn.
Cáp MC4-tới Anderson
Hỗ trợ kết nối bảng điều khiển năng lượng mặt trời-tương thích trong thông số kỹ thuật đầu vào PV Y1.
Hướng dẫn sử dụng và thẻ bảo hành
Xác nhận các yêu cầu về tài liệu cụ thể về ngôn ngữ, thương hiệu và thị trường-cho đơn đặt hàng cuối cùng.
Xác minh nhà máy
Kiểm tra nhà máy trạm điện dự phòng 2000W trước khi giao hàng
Các thiết bị Y1 được kiểm tra tại khu vực thử nghiệm điện toàn diện trước khi bán buôn. Việc xác minh phải bao gồm phiên bản thị trường đã đặt hàng, chức năng sạc, giao diện đầu ra và gói-được phê duyệt.
- Xác minh danh tính mô hình, công suất và phiên bản điện áp thị trường
- Kiểm tra công suất định mức 2000W và hành vi đột biến 4500W
- Xác minh đầu vào sạc AC, năng lượng mặt trời và xe
- Kiểm tra chức năng đầu ra AC, USB-C, USB-A và 12V
- Xác nhận bộ phụ kiện cáp ba{0}}tiêu chuẩn
- Xác minh các yêu cầu mở rộng riêng biệt khi Y2-BAT là một phần của dự án
Định nghĩa dự án bán buôn
Đơn hàng bán buôn Y1 phải xác định cả nhu cầu điện năng và mục đích mở rộng
Chúng tôi cung cấp Y1 cho các nhà phân phối, nhà nhập khẩu, chương trình nhãn hiệu-riêng và người mua dự án. Vì Y1 có thể tạo thành nền tảng của một hệ thống có thể mở rộng nên báo giá không chỉ phản ánh số lượng và điện áp thị trường mà còn cả việc mở rộng Y2-BAT là một phần của đơn đặt hàng ban đầu hay giai đoạn triển khai sau này.
Ranh giới liên tục 2000W
Cung cấp tải chạy đồng thời, nhu cầu khởi động và thời gian sao lưu cần thiết.
Hệ thống-cơ sở hoặc hệ thống Y2-BAT
Nêu rõ liệu bây giờ có cần dùng pin mở rộng hay không và số lượng gói tương thích dự kiến.
Cấu hình điện của EU hoặc Hoa Kỳ
Cung cấp quốc gia đích, điện áp đầu ra, tần số và tiêu chuẩn ổ cắm AC cần thiết.
Số lượng, thương hiệu và tài liệu
Xác nhận số lượng đặt hàng, logo, bao bì, ngôn ngữ hướng dẫn sử dụng, tài liệu cần thiết và ngày giao hàng mục tiêu.
Câu hỏi thường gặp
Câu hỏi kỹ thuật và mua sắm Y1
Hỏi: Công suất định mức và đột biến của Y1 là bao nhiêu?
Trả lời: Y1 được đánh giá ở đầu ra AC 2000W và liệt kê công suất tăng vọt 4500W. Sử dụng 2000W để lập kế hoạch tải-liên tục.
Hỏi: Y1 có thể sử dụng pin mở rộng Y2-BAT không?
Đ: Vâng. Y1 hỗ trợ mở rộng Y2-BAT, với tối đa 15 gói được chỉ định cho nền tảng Y1. Xác nhận phần cứng kết nối cần thiết và phiên bản hệ thống áp dụng cho cấu hình dự án.
Q: Y1 sử dụng hóa chất pin nào?
Đáp: Y1 sử dụng pin LiFePO4 1024Wh với tham chiếu chu kỳ 3500+. Xác nhận các điều kiện kiểm tra chu kỳ-áp dụng khi chúng được yêu cầu trong thông số kỹ thuật mua hàng.
Câu hỏi: Y1 hỗ trợ bao nhiêu đầu vào sạc AC và năng lượng mặt trời?
Trả lời: Y1 hỗ trợ sạc AC lên tới 1400W và đầu vào năng lượng mặt trời lên tới 800W. Đầu vào PV được liệt kê ở mức 12–78V MPPT với phạm vi hoạt động 18–75V lên đến 14A.
Hỏi: Sự khác biệt giữa Y1 và Y1 Lite là gì?
Đáp: Tiêu chuẩn Y1 được liệt kê là tương thích với pin mở rộng Y2-BAT và bao gồm cáp sạc MC4-đến-Anderson. Y1 Lite cung cấp đầu ra USB-C 140W cao hơn, trong khi Y1 USB-C được liệt kê ở mức 100W.
Hỏi: Y1 tiêu chuẩn đi kèm những phụ kiện gì?
Đáp: Hình ảnh gói hàng hiển thị cáp sạc AC, cáp sạc-bật lửa-tới{2}}Anderson, cáp MC4-tới Anderson, sách hướng dẫn sử dụng và thẻ bảo hành.
Hỏi: Tôi có thể mua buôn trạm điện dự phòng Y1 tại nhà không?
Đ: Vâng. Các yêu cầu bán buôn Y1 có thể được xem xét dựa trên số lượng, thị trường đích, cấu hình AC, hồ sơ phụ tải, kế hoạch mở rộng, nhãn hiệu, bao bì và các tài liệu cần thiết.
Hỏi: Tôi nên gửi gì để báo giá Y1 số lượng lớn?
Trả lời: Vui lòng gửi quốc gia đích, số lượng, điện áp AC và tiêu chuẩn ổ cắm, tải được kết nối, nhu cầu khởi động, mục tiêu thời gian chạy, yêu cầu mở rộng Y2-BAT, gói sạc, nhãn hiệu, bao bì và các tài liệu cần thiết.
Vui lòng gửi quốc gia đích, số lượng, điện áp AC và tiêu chuẩn ổ cắm, tải được kết nối, nhu cầu khởi động, mục tiêu thời gian chạy, yêu cầu mở rộng Y2-BAT, gói sạc, nhãn hiệu, bao bì và các tài liệu cần thiết.
Yêu cầu báo giá
Xây dựng hệ thống Y1 số lượng lớn xung quanh tải hôm nay và công suất của ngày mai
Chia sẻ thị trường đích, số lượng yêu cầu, cấu hình AC, tải ưu tiên, nhu cầu khởi động, mục tiêu thời gian chạy, kế hoạch mở rộng Y2-BAT, yêu cầu năng lượng mặt trời, nhu cầu xây dựng thương hiệu, đóng gói và tài liệu để đánh giá kỹ thuật và thương mại.
Chú phổ biến: Trạm điện dự phòng gia đình có thể mở rộng 2000w, Trung Quốc Nhà sản xuất, nhà máy trạm điện dự phòng gia đình có thể mở rộng 2000w
