Nhìn ra Vô số Núi Nhỏ (Hạ Môn) Công ty TNHH Công nghệ Điện lực là một trong những nhà sản xuất và cung cấp hàng đầu về trạm điện cầm tay công nghiệp 3600w ip54 tại Trung Quốc. Chúng tôi có thiết bị sản xuất-hàng đầu thế giới và khả năng sản xuất mạnh mẽ. Chào mừng bạn đến với nhà máy điện cầm tay công nghiệp 3600w ip54 cao cấp bán buôn số lượng lớn từ nhà máy của chúng tôi.
R3|Trạm điện công nghiệp IP54
Nhà sản xuất trạm điện di động công nghiệp 3600W cho nguồn điện di động tại nơi làm việc
R3 kết hợp bộ lưu trữ LiFePO4 3072Wh, công suất đầu ra AC định mức 3600W, khả năng tăng đột biến 7000W và định mức bảo vệ IP54 trong một hộp đựng định dạng công nghiệp có bánh xe-. Nó dành cho những người mua cần nền tảng loại 3kWh-chắc chắn hơn so với thiết bị dự phòng{10}}dự phòng hoặc cắm trại tiêu chuẩn tại nhà.
Logic lựa chọn công nghiệp
Chọn R3 khi vấn đề bảo vệ môi trường và xử lý nơi làm việc di động
R3 chia sẻ loại công suất 3072Wh / 3600W với một số sản phẩm dự phòng công suất-cao, nhưng định vị công nghiệp của nó được xác định bởi xếp hạng IP54 đã được xác minh, khung gầm nặng hơn 55,1 kg và bánh xe lớn để di chuyển.
Các dự án cần một nguồn điện di động chắc chắn
- Khu vực làm việc ở xa hoặc tạm thời nơi nguồn điện chính bị hạn chế
- Tải thiết bị trong ranh giới AC liên tục 3600W
- Các dự án được xác nhận IP54 là một phần của tiêu chí lựa chọn
- Triển khai được hưởng lợi từ nhà máy điện loại 3kWh{1}}có bánh xe
Không chọn chỉ từ công suất
- Kiểm tra tải được kết nối và nhu cầu khởi động động cơ hoặc máy nén
- Xác nhận yêu cầu bỏ qua và điện áp AC của thị trường-đích
- Xác nhận nguồn sạc, điện áp/dòng điện PV và đường dẫn đầu nối
- Yêu cầu bằng chứng tuân thủ hoặc IP hiện hành khi dự án yêu cầu tài liệu chính thức
Hồ sơ điện EU
Đầu ra 220–240V với đầu vào sạc 3600W và đầu vào sạc AC 2500W
Bảng kỹ thuật R3 hiện tại hiển thị cấu hình điện áp EU/cao- với đầu ra AC 220–240V, đầu ra liên tục tối đa 3600W, chế độ tăng vọt 7000W và chế độ bỏ qua 3600W.
- Đầu ra AC: 220–240V, 50/60Hz, tối đa 3600W
- Công suất tăng đột biến: 7000W
- Chế độ bỏ qua: 3600W
- Đầu vào AC: 190–250V, 50/60Hz, tối đa 13A, tối đa 2500W
- Đầu vào năng lượng mặt trời: 12–148V, MPPT 18–140V, tối đa 15A, tối đa 2100W
Bảng kỹ thuật tương tự liệt kê các chức năng bảo vệ ngắn mạch, quá{1}}dòng điện, quá-điện áp, quá tải, quá nhiệt độ và thấp{4}}.
Hồ sơ điện Hoa Kỳ
Phiên bản 100–120V giữ nguyên công suất 3600W nhưng sử dụng giới hạn bypass 2200W
Đồ họa đầu ra chuyên dụng của Hoa Kỳ duy trì công suất định mức R3 ở mức 3600W và tăng vọt ở 7000W, đồng thời thay đổi điện áp xoay chiều và nguồn điện rẽ nhánh cho cấu hình 100–120V.
| Cánh đồng | EU / Cấu hình điện áp cao{0}} | Hồ sơ Hoa Kỳ |
|---|---|---|
| Đầu ra AC | 220–240V, 50/60Hz | 100–120V, 50/60Hz |
| Đầu ra định mức | tối đa 3600W | tối đa 3600W |
| Đầu ra đột biến | 7000W | 7000W |
| Chế độ bỏ qua | 3600W | 2200W |
| Đầu vào sạc AC | 190–250V, tối đa 13A, tối đa 2500W | 90–140V, lên tới 1800W |
| Đầu vào năng lượng mặt trời | Lên đến 2100W | Lên đến 2100W |
Giao diện đầu ra
Đầu ra AC, 12V DC và USB cho tải di động hỗn hợp
R3 kết hợp các ổ cắm AC/DC có mái che với màn hình trung tâm và kết nối USB. Đồ họa giao diện hiện tại của Hoa Kỳ liệt kê các giá trị đầu ra-trực tiếp sau đây.
3600W liên tục
Sử dụng định mức liên tục để lập kế hoạch tải AC đồng thời, không phải giá trị tăng vọt 7000W.
12V/10A · tổng cộng 120W
Tuyến DC trực tiếp cho thiết bị 12V tương thích trong tổng công suất được liệt kê.
USB-A và USB-C · tối đa 18W
Đồ họa đầu ra R3 hiện tại liệt kê cả USB-A và USB-C đang sạc lên tới 18W.
Lập kế hoạch về pin và thời gian chạy
Công suất LiFePO4 3072Wh với tham chiếu chu trình 3500+
Đồ họa ứng dụng R3 mới nhất xác định pin LiFePO4 3072Wh và liệt kê 3500+ chu kỳ. Các ví dụ về thời gian chạy trong hình ảnh là ước tính và không thay thế phép tính-cụ thể của dự án.
- Bắt đầu với công suất hoạt động thực tế của thiết bị
- Thêm riêng nhu cầu khởi động động cơ, máy nén hoặc công cụ
- Ước tính thời gian chạy từ chu kỳ nhiệm vụ và tải đồng thời
- Cho phép tổn thất chuyển đổi và trạng thái bắt đầu sạc thực tế
Khả năng tương thích pin mở rộng
Thêm Y2-BAT khi thiết bị cơ bản 3072Wh không đáp ứng thời gian chạy cần thiết
R3 được xác nhận là tương thích với pin mở rộng Y2-BAT, với tối đa 15 gói được liệt kê cho nền tảng R3. Sự giãn nở làm tăng năng lượng dự trữ; định mức đầu ra liên tục 3600W của biến tần R3 vẫn là giới hạn lập kế hoạch tải.
Pin bên trong 3072Wh
Sử dụng thiết bị cơ sở khi năng lượng dự trữ của nó đã bao phủ cửa sổ vận hành cần thiết.
Y2-BAT · 2048Wh
Thêm công suất tương thích khi thời gian chạy, thay vì đầu ra biến tần, là yếu tố hạn chế.
Tối đa 15 gói Y2-BAT
Cáp yêu cầu và phiên bản phần mềm hoặc phần cứng đã được kiểm tra chưa được cung cấp và cần được xác nhận cho dự án.
Bằng chứng triển khai ngoài trời
Wheels và IP54 hỗ trợ triển khai di động ngoài việc sử dụng sao lưu trong nhà
Di chuyển giàn 3kWh đến điểm sử dụng
Hình ảnh ứng dụng hiện tại thể hiện việc di chuyển ngoài trời và sử dụng tải trọng hỗn hợp. Người mua công nghiệp vẫn phải xác nhận mức độ tiếp xúc với môi trường, hồ sơ tải trọng và các tài liệu tuân thủ cần thiết cho công việc thực tế.
Tùy chọn di động khi không có nguồn điện cố định
Sử dụng kế hoạch triển khai để xác định khoảng cách vận chuyển, môi trường vận hành, nguồn sạc, thời gian chạy và thiết bị được kết nối.
Thông số kỹ thuật
Thông số kỹ thuật R3 để đánh giá đấu thầu
| Người mẫu | R3 |
|---|---|
| Loại sản phẩm | Trạm điện cầm tay công nghiệp 3600W 3072Wh IP54 |
| Dung lượng pin | 3072Wh |
| Hóa học pin | LiFePO4 |
| Tham chiếu chu kỳ | 3500+ chu kỳ được hiển thị trong tài liệu ứng dụng R3 hiện tại |
| Đầu ra AC định mức | 3600W |
| Đầu ra đột biến | 7000W |
| EU / Đầu ra điện áp cao{0}} | 220–240V, 50/60Hz; Đường vòng 3600W |
| Sản lượng của Mỹ | 100–120V, 50/60Hz; Đường vòng 2200W |
| EU / Đầu vào AC điện áp cao{0}} | 190–250V, 50/60Hz, tối đa 13A, tối đa 2500W |
| Đầu vào AC của Hoa Kỳ | 90–140V, lên tới 1800W |
| Đầu vào năng lượng mặt trời | 12–148V; MPPT 18–140V; tối đa 15A; tối đa 2100W |
| Đầu ra DC 12V | Tổng công suất 12V/10A/120W |
| USB-Đầu ra A | Lên đến 18W ở đồ họa đầu ra hiện tại |
| Đầu ra USB-C | Lên đến 18W ở đồ họa đầu ra hiện tại |
| Xếp hạng bảo vệ | IP54 |
| Kích thước | 852,5 × 512 × 502 mm / 33,6 × 20,2 × 19,8 inch |
| Trọng lượng tịnh | 55,1 kg / xấp xỉ. 121.5 lb |
| Pin mở rộng | Y2-BAT 2048Wh; tối đa 15 gói được liệt kê là tương thích |
Nếu một dự án công nghiệp yêu cầu báo cáo thử nghiệm, phạm vi chứng nhận, số báo cáo bảo vệ xâm nhập{0}}hoặc gói tuân thủ khu vực cụ thể, hãy yêu cầu những tài liệu đó về SKU chính xác trước khi giao hàng.
Xử lý và hậu cần
Khung gầm công nghiệp nặng 55,1 kg yêu cầu vận chuyển và lưu trữ theo kế hoạch
R3 có kích thước khoảng 852,5 × 512 × 502 mm và nặng 55,1 kg. Khung bánh xe-và-tay lái nhằm mục đích đơn giản hóa việc di chuyển, nhưng việc vận chuyển, nâng và bảo quản phải được lên kế hoạch cho thiết bị định dạng-công nghiệp nặng.
- Chiều dài: 852,5 mm / 33,6 inch
- Chiều rộng: 512 mm / 20,2 inch
- Chiều cao: 502 mm / 19,8 inch
- Trọng lượng tịnh: 55,1 kg / xấp xỉ. 121.5 lb
Gói tiêu chuẩn
Gói R3 hiện tại-bao gồm các kết nối nguồn điện và sạc năng lượng mặt trời
Hình ảnh gói mới nhất hiển thị trạm điện R3 có cáp sạc AC, cáp MC4-to-Anderson, hướng dẫn sử dụng và thẻ bảo hành.
Cáp sạc AC × 1
Xác nhận loại phích cắm và phiên bản điện khu vực cho thị trường đích.
Cáp MC4-tới Anderson ×1
Xác nhận điện áp và dòng điện của bảng so với thông số kỹ thuật đầu vào năng lượng mặt trời R3.
Hướng dẫn sử dụng ×1
Xác nhận ngôn ngữ và mọi yêu cầu về tài liệu có nhãn riêng-trước khi sản xuất.
Thẻ bảo hành ×1
Căn chỉnh thẻ đã in với các điều khoản bảo hành đã được phê duyệt cho đơn đặt hàng thương mại.
Lão hóa nhà máy và QC
Việc kiểm tra nhà máy trạm điện công nghiệp phải tuân theo hồ sơ điện R3 đã đặt hàng
Hình ảnh nhà máy cụ thể của R3-hiển thị các đơn vị tại dây chuyền kiểm tra QC và kiểm tra lão hóa. Đối với sản xuất bán buôn, việc kiểm tra phát hành phải phù hợp với phiên bản điện áp đã được phê duyệt và thông số kỹ thuật mua hàng.
- Xác nhận danh tính model R3, công suất 3072Wh và cấu hình AC khu vực
- Kiểm tra đầu ra liên tục 3600W và hành vi đột biến 7000W
- Xác minh giới hạn bỏ qua và sạc AC hiện hành
- Kiểm tra đầu vào năng lượng mặt trời cộng với các chức năng đầu ra AC, DC và USB
- Xác nhận thông số kỹ thuật IP54 được thể hiện nhất quán trong tài liệu đặt hàng
- Ghép gói phụ kiện và mọi yêu cầu mở rộng Y2-BAT với đơn đặt hàng
Cấu hình công nghiệp bán buôn
Đơn đặt hàng R3 số lượng lớn phải xác định tải trọng tại nơi làm việc, môi trường và phiên bản thị trường
Chúng tôi cung cấp R3 cho các nhà phân phối, người mua kênh công nghiệp, các chương trình dự án hoặc cho thuê cũng như các yêu cầu về nhãn hiệu-riêng. RFQ hữu ích sẽ mô tả môi trường hoạt động và thiết bị được kết nối thay vì chỉ liệt kê số lượng và công suất.
Công suất chạy và khởi động
Cung cấp tên thiết bị, nhu cầu liên tục và yêu cầu khởi động đối với động cơ hoặc máy nén.
Yêu cầu và mức độ phơi nhiễm IP54
Nêu rõ dự án có yêu cầu tài liệu IP chính thức hoặc bằng chứng tuân thủ khác hay không.
Kế hoạch mở rộng AC, năng lượng mặt trời và mở rộng
Cung cấp cấu hình nguồn điện, dữ liệu mảng PV và số lượng Y2-BAT nếu cần thêm thời gian chạy.
Số lượng, thương hiệu và tài liệu
Xác nhận thị trường đích, số lượng, loại ổ cắm, nhãn hiệu riêng, bao bì và các tài liệu cần thiết.
Câu hỏi thường gặp
Câu hỏi mua trạm điện công nghiệp R3
Q: Trạm điện R3 có IP54 không?
Đúng. IP54 là thông số kỹ thuật của sản phẩm R3 đã được xác nhận. Số báo cáo và phạm vi kiểm tra chính xác không được nêu ở đây, vì vậy các dự án cần bằng chứng chính thức nên yêu cầu tài liệu áp dụng cho SKU được đặt hàng.
Câu hỏi: Công suất đầu ra định mức và đột biến của R3 là bao nhiêu?
R3 được đánh giá ở công suất đầu ra AC liên tục 3600W và liệt kê công suất tăng vọt 7000W.
Câu hỏi: Giới hạn bỏ qua của R3 có khác nhau tùy theo phiên bản thị trường không?
Đúng. Cấu hình 220–240V liệt kê đường vòng 3600W, trong khi đồ họa đầu ra 100–120V của Hoa Kỳ liệt kê đường vòng 2200W.
Q: R3 hỗ trợ bao nhiêu đầu vào năng lượng mặt trời?
R3 hỗ trợ đầu vào năng lượng mặt trời lên tới 2100W. Bảng kỹ thuật hiện tại liệt kê đầu vào năng lượng mặt trời 12–148V, phạm vi hoạt động MPPT 18–140V và dòng điện lên tới 15A.
Hỏi: R3 có thể sử dụng pin mở rộng Y2-BAT không?
Đúng. R3 được xác nhận tương thích với Y2-BAT, với tối đa 15 gói được liệt kê. Cáp yêu cầu và phiên bản phần cứng hoặc chương trình cơ sở đã được kiểm tra phải được xác nhận cho hệ thống cuối cùng.
Hỏi: Kích thước và trọng lượng của R3 là gì?
R3 có kích thước khoảng 852,5 × 512 × 502 mm và có trọng lượng tịnh là 55,1 kg.
Hỏi: Tôi có thể mua buôn trạm điện cầm tay công nghiệp R3 không?
Đúng. Các yêu cầu bán buôn R3 có thể được xem xét từ số lượng, thị trường đích, hồ sơ tải, môi trường vận hành, kế hoạch tính phí, yêu cầu mở rộng, nhãn hiệu, bao bì và các tài liệu cần thiết.
Hỏi: Tôi nên cung cấp những gì cho báo giá R3 số lượng lớn?
Cung cấp quốc gia đích, số lượng, điện áp và tiêu chuẩn ổ cắm, thiết bị được kết nối, nguồn điện liên tục và khởi động, môi trường vận hành, thời gian chạy bắt buộc, gói năng lượng mặt trời, số lượng BAT Y2, yêu cầu về nhãn hiệu, đóng gói và tài liệu tuân thủ.
Cung cấp quốc gia đích, số lượng, điện áp và tiêu chuẩn ổ cắm, thiết bị được kết nối, nguồn điện liên tục và khởi động, môi trường vận hành, thời gian chạy bắt buộc, gói năng lượng mặt trời, số lượng BAT Y2, yêu cầu về nhãn hiệu, đóng gói và tài liệu tuân thủ.
Yêu cầu báo giá
Xác định môi trường làm việc R3 trước khi chúng tôi định cấu hình đơn hàng số lượng lớn
Chia sẻ thị trường đích, số lượng yêu cầu, phiên bản AC, danh sách thiết bị, tải liên tục và khởi động, yêu cầu về môi trường, mục tiêu thời gian chạy, kế hoạch mảng-năng lượng mặt trời, nhu cầu mở rộng BAT Y2-, các yêu cầu về nhãn hiệu, đóng gói và tài liệu tuân thủ để xem xét kỹ thuật và thương mại.
Chú phổ biến: Nhà máy điện cầm tay công nghiệp 3600w ip54, Trung Quốc Nhà sản xuất, nhà máy sản xuất trạm điện cầm tay công nghiệp 3600w ip54
